truyện yêu gia sư của con gái

  • Reads 1,988,620
  • Votes 10,974
  • Parts 73

Complete, First published Oct 17, 2022

Bạn đang xem: truyện yêu gia sư của con gái

Table of contents

  • Mon, Oct 17, 2022

  • Mon, Oct 17, 2022

  • Tue, Oct 18, 2022

  • Chương 4. Quá khứ nhức thương

    Tue, Oct 18, 2022

  • Chương 5. Phát sinh tình cảm

    Tue, Oct 18, 2022

  • Tue, Oct 18, 2022

  • Wed, Oct 19, 2022

  • Chương 8. Đừng đem vấp nhập địa điểm đó

    Wed, Oct 19, 2022

  • Chương 9. Tạm biệt đời trinh bạch nữ

    Thu, Oct đôi mươi, 2022

  • Fri, Oct 21, 2022

  • Chương 11. Chú liếm mạnh lên

    Fri, Oct 21, 2022

  • Chương 12. Em bú c*c mang đến anh nha

    Sat, Oct 22, 2022

  • Sun, Oct 23, 2022

  • Chương 14. Có lỗi với các bạn trai

    Mon, Oct 24, 2022

  • Chương 15. Chờ trong cả một đêm

    Tue, Oct 25, 2022

  • Tue, Oct 25, 2022

  • Wed, Oct 26, 2022

  • Chương 18. Mưu kế tiếp rạm hiểm

    Wed, Oct 26, 2022

  • Chương 19. Lầm tưởng "chơi" sai lầm người

    Thu, Oct 27, 2022

  • Chương đôi mươi. Làm tình với bạn tri kỷ của những người yêu

    Fri, Oct 28, 2022

  • Sun, Oct 30, 2022

  • Mon, Oct 31, 2022

  • Chương 23. Biệt thự bên trên núi

    Mon, Oct 31, 2022

  • Mon, Oct 31, 2022

  • Chương 25. Bú tiếp chuồn chú

    Thu, Nov 3, 2022

  • Chương 26. Đừng tuy nhiên...chú...con cái sướng

    Fri, Nov 4, 2022

  • Chương 27. Em bú cặc anh đi

    Sat, Nov 5, 2022

  • Chương 28. Sướng bị tiêu diệt mất mặt thôi

    Sun, Nov 6, 2022

  • Chương 29. Sướng lồn quá chú ơi

    Tue, Nov 8, 2022

  • Chương 30. Này thì van chú đụ

    Tue, Nov 8, 2022

  • Chương 31. Thao túng tâm lý

    Wed, Nov 9, 2022

  • Chương 32. Gia sư toàn thời gian

    Wed, Nov 9, 2022

  • Chương 33. Đêm trước tiên về cộng đồng nhà

    Wed, Nov 9, 2022

  • Wed, Nov 9, 2022

    Xem thêm: truyện hệ thống sắc truyenfull

  • Chương 35. Đụ em hứng chuồn được ko anh?

    Sat, Nov 12, 2022

  • Sun, Nov 13, 2022

  • Chương 37. Dạy em tập dượt tập bơi được ko hả?

    Mon, Nov 14, 2022

  • Chương 38. "Chơi" nhau ở hồ nước bơi

    Wed, Nov 16, 2022

  • Wed, Nov 16, 2022

  • Wed, Nov 16, 2022

  • Chương 41. Xem mưa sao băng

    Thu, Nov 17, 2022

  • Chương 42. Đụ nhau ngoài trời

    Sat, Nov 19, 2022

  • Chương 43. Đụ em bên trên nắp ca pô xe

    Wed, Nov 30, 2022

  • Sat, Dec 3, 2022

  • Chương 45. Đụ em cho tới đem thai

    Mon, Dec 5, 2022

  • Wed, Dec 7, 2022

  • Chương 47. Dâng bạn nữ mang đến "thầy" chơi

    Fri, Dec 9, 2022

  • Sat, Dec 10, 2022

  • Tue, Dec 13, 2022

  • Thu, Dec 15, 2022

  • Chương 51. Tối ni chịch em nha

    Sat, Dec 17, 2022

  • Chương 52. Bú lồn em mang đến em chừa

    Mon, Dec 19, 2022

  • Sun, Dec 25, 2022

  • Chương 54. Anh đụ em sướng lồn quá

    Tue, Dec 27, 2022

  • Fri, Dec 30, 2022

  • Sat, Dec 31, 2022

  • Tue, Jan 3, 2023

  • Chương 58. Đâm sâu sắc nhập lồn em đi

    Wed, Jan 4, 2023

  • Fri, Jan 6, 2023

  • Sun, Jan 8, 2023

  • Tue, Jan 10, 2023

  • Chương 62. Hại người kinh mình

    Tue, Jan 10, 2023

  • Thu, Jan 12, 2023

  • Chương 64. Bú sữa trực tiếp

    Thu, Jan 12, 2023

  • Chương 65. Em ham muốn cho tới vậy rồi sao phu nhân yêu?

    Sat, Jan 14, 2023

  • Chương 66. Bùi Thành Nhân

    Mon, Jan 16, 2023

  • Wed, Jan 18, 2023

  • Fri, Jan đôi mươi, 2023

  • Chương 69. Sướng ko miêu tả được

    Sun, Jan 22, 2023

  • Chương 70. Quỳ gối cầu hôn

    Sun, Jan 22, 2023

  • Wed, Feb 1, 2023

    Xem thêm: dau la dai luc hamtruyen

  • Sun, Feb 5, 2023

  • Tue, Feb 7, 2023

Vương Mỹ Ngọc là SV năm nhất ĐH vì thế mò mẫm chi phí trang trãi cuộc sống thường ngày tuy nhiên van dạy dỗ kèm cặp ở Trung tâm gia sư, cô được cắt cử cho tới căn nhà dạy dỗ cho 1 cô bé xíu thương hiệu là Bùi Nhã Đan xuất thân mật nhiều tuy nhiên bị tự động kỷ. Qua thời hạn xúc tiếp giáo dục bảo vệ dịch tình bé xíu Nhã Đan đem tiến thủ triển chất lượng tốt bố mẹ của bé xíu là Bùi Thành Hiến cảm mến Vương Mỹ Ngọc rồi lấy lòng yêu thương cô kể từ khi nào là ko hoặc. Trong một phiên Bùi Thành Hiên bị hạ dung dịch đang được ép buộc Vương Mỹ Ngọc lên nệm nằm trong bản thân và thổ lộ tình thân với cô. Vương Mỹ Ngọc tiếp tục đồng ý tình thương yêu của một người con trai rộng lớn cô 18 tuổi tác, từng trãi qua quýt quá khứ nhức thương hoặc là tiếp tục lựa chọn các bạn trai lúc này của mình? Sự xuất hiện nay của phu nhân cũ của Bùi Thành Hiến cùng với nhiều thủ đoạn độc ác hãm kinh Vương Mỹ Ngọc, liệu Bùi Thành Hiên và Vương Mỹ Ngọc đem tìm ra niềm hạnh phúc hoặc không? Mời chúng ta bám theo dõi cỗ truyện mới mẻ của tớ mang tên là "Yêu gia sư của con cái gái" nhé!
    NOTE:
    Thể loại là CAO H TỤC! CAO H TỤC! CAO H TỤC (quan trọng nhấn mạnh vấn đề 3 phiên vì thế nhiều người loà ko thấy đàng đâm đầu vô hiểu đoạn hình mẫu comment loại thiểu năng trí tuệ thậm chí là mất mặt dạy dỗ phát biểu ghi chép kể từ ngữ thô tục mẫn cảm này nọ, ai nhập sáng sủa van phắn hộ thực hiện ơn chớ hiểu, cảm nhận thấy không phù hợp sướng lòng lặng lẽ rời khỏi giùm không tồn tại ai mướn vô hiểu đoạn tảo rời khỏi chửi tác giả).
    Nghiêm cấm từng hành động reup trả ver, ai trừng trị hiện nay sướng lòng report hộ bản thân cảm ơn!

#19tinhcam