cả cơ thể em tôi đều thích

  • Reads 4,619,650
  • Votes 101,247
  • Parts 145

Complete, First published Mar 14, 2018

Bạn đang xem: cả cơ thể em tôi đều thích

Table of contents

  • Chương 1: Đôi gian ngoan phu dâm phụ

    Wed, Mar 14, 2018

  • Chương 2 : Người con trai trả hảo

    Thu, Mar 15, 2018

  • Chương 3: Trần Gia Kiệt, anh bị sao vậy?

    Fri, Mar 16, 2018

  • Sat, Mar 17, 2018

  • Chương 5: Vết thương này cũng chính là lượt thứ nhất sao.

    Sun, Mar 18, 2018

  • Chương 6: Hình như thể cảm động

    Mon, Mar 19, 2018

  • Tue, Mar đôi mươi, 2018

  • Chương 8: Tôi hoàn toàn có thể về căn nhà anh không?

    Wed, Mar 21, 2018

  • Chương 9: Đây là em khiêu khích tôi

    Wed, Mar 21, 2018

  • Chương 10: Cái bại liệt của anh ý tao với to tướng không

    Thu, Mar 22, 2018

  • Thu, Mar 22, 2018

  • Chương 12: Lo lắng mang đến cô

    Sat, Mar 24, 2018

  • Sun, Mar 25, 2018

  • Mon, Mar 26, 2018

  • Chương 15: Chứng nhức nửa đầu thiệt sao?

    Tue, Mar 27, 2018

  • Chương 16: Kiềm chế (18+)

    Wed, Mar 28, 2018

  • Chương 17: Nụ hít lưu giữ nhung.

    Thu, Mar 29, 2018

  • Chương 18: Kích tình(18+)

    Fri, Mar 30, 2018

  • Chương 19: Ướt như thế nhưng mà em thưa ko sẵn sàng(18+)

    Sat, Mar 31, 2018

  • Sun, Apr 1, 2018

  • Chương 21: Chăm sóc mang đến Tiểu Khiết

    Mon, Apr 2, 2018

  • Tue, Apr 3, 2018

  • Chương 23: Cách tấn công thứ nhất (18+)

    Wed, Apr 4, 2018

  • Thu, Apr 5, 2018

  • Fri, Apr 6, 2018

  • Chương 26: Phòng thực hiện việc

    Sat, Apr 7, 2018

  • Sat, Apr 7, 2018

  • Chương 28: Bệnh tình của Trần Gia Kiệt

    Sun, Apr 8, 2018

  • Chương 29: Anh mong muốn niềm hạnh phúc cả một đời

    Mon, Apr 9, 2018

  • Tue, Apr 10, 2018

  • Wed, Apr 11, 2018

  • Thu, Apr 12, 2018

  • Fri, Apr 13, 2018

  • Sat, Apr 14, 2018

  • Chương 35:Xuống phía trên với anh

    Sat, Apr 14, 2018

  • Sun, Apr 15, 2018

  • Mon, Apr 16, 2018

  • Chương 38: Báo vệ mang đến Tiểu Khiết

    Tue, Apr 17, 2018

  • Chương 39: Lo lắng mang đến anh

    Wed, Apr 18, 2018

  • Chương 40: Người cần thiết xuất hiện

    Thu, Apr 19, 2018

  • Chương 41: Đêm ni ở lại phía trên với anh (18+)

    Thu, Apr 19, 2018

  • Chương 42: Cuộc hứa hẹn tối nay

    Fri, Apr đôi mươi, 2018

  • Sat, Apr 21, 2018

  • Chương 44: Lý Nhiệm Kỳ dò la cô

    Sun, Apr 22, 2018

  • Chương 45: Lý Nhiệm Kỳ say rượu thực hiện càn

    Mon, Apr 23, 2018

  • Chương 46: Chúng tao kết duyên đi

    Tue, Apr 24, 2018

  • Chương 47: Lần đầu bắt gặp mặt

    Wed, Apr 25, 2018

  • Chương 48: Bữa cơm trắng tứ người

    Wed, Apr 25, 2018

  • Thu, Apr 26, 2018

  • Thu, Apr 26, 2018

  • Fri, Apr 27, 2018

  • Sat, Apr 28, 2018

  • Sun, Apr 29, 2018

  • Chương 54: Sẽ lưu giữ chặt em(18+)

    Sun, Apr 29, 2018

  • Chương 55: Gặp mặt mày bất ngờ

    Mon, Apr 30, 2018

  • Mon, Apr 30, 2018

  • Tue, May 1, 2018

  • Chương 58: Đứa bé bỏng vẫn còn

    Tue, May 1, 2018

  • Chương 59:Em ko mến dạng này(18+)

    Wed, May 2, 2018

  • Chương 60: Mưu tiếp của Trần phu nhân

    Wed, May 2, 2018

  • Chương 61:Đợi em thể hiện quyết định

    Thu, May 3, 2018

  • Fri, May 4, 2018

  • Sat, May 5, 2018

  • Sat, May 5, 2018

  • Sun, May 6, 2018

  • Mon, May 7, 2018

  • Mon, May 7, 2018

  • Chương 68: Chúng tao kết cổ động rồi

    Tue, May 8, 2018

  • Tue, May 8, 2018

  • Chương 70: Thang máy bị kẹt

    Wed, May 9, 2018

  • Thu, May 10, 2018

  • Fri, May 11, 2018

    Xem thêm: tra công muốn tái hôn với tôi

  • Fri, May 11, 2018

  • Chương 74: Cuộc chat chit vô chống căn bệnh

    Sun, May 13, 2018

  • Mon, May 14, 2018

  • Chương 76: Đáp ứng yêu thương cầu

    Tue, May 15, 2018

  • Chương 77: Đêm kích tình bên trên căn bệnh viện(18+)

    Tue, May 15, 2018

  • Chương 78: Cả nhị đều phải sở hữu lợi

    Wed, May 16, 2018

  • Thu, May 17, 2018

  • Thu, May 17, 2018

  • Fri, May 18, 2018

  • Chương 82: Triền miên(18+)

    Fri, May 18, 2018

  • Sat, May 19, 2018

  • Sat, May 19, 2018

  • Chương 85: Đồng ý với u của anh

    Sun, May đôi mươi, 2018

  • Sun, May đôi mươi, 2018

  • Chương 87: Mãnh liệt(18+)

    Sun, May đôi mươi, 2018

  • Chương 88: Tin tức lan nhanh

    Mon, May 21, 2018

  • Tue, May 22, 2018

  • Tue, May 22, 2018

  • Wed, May 23, 2018

  • Chương 92: Nước đôi mắt ủy khuất

    Wed, May 23, 2018

  • Thu, May 24, 2018

  • Thu, May 24, 2018

  • Fri, May 25, 2018

  • Fri, May 25, 2018

  • Chương 97: Buổi sáng(18+)

    Sat, May 26, 2018

  • Sun, May 27, 2018

  • Sun, May 27, 2018

  • Chương 100: hầu hết thời hạn sao?

    Mon, May 28, 2018

  • Mon, May 28, 2018

  • Tue, May 29, 2018

  • Chương 103: Trịnh Ly hứa hẹn cô thực hiện gì?

    Tue, May 29, 2018

  • Wed, May 30, 2018

  • Wed, May 30, 2018

  • Wed, May 30, 2018

  • Thu, May 31, 2018

  • Chương 108: Bà Doãn đồng ý

    Thu, May 31, 2018

  • Chương 109: Canh mướp đắng

    Thu, May 31, 2018

  • Chương 110: Tiểu Khiết bị tai nạn thương tâm rồi

    Fri, Jun 1, 2018

  • Fri, Jun 1, 2018

  • Chương 112: Qua cơn nguy cấp kịch

    Fri, Jun 1, 2018

  • Chương 113: Vẫn ko tỉnh lại

    Sat, Jun 2, 2018

  • Sat, Jun 2, 2018

  • Chương 115: Tuyết Liên biết chuyện?

    Sun, Jun 3, 2018

  • Sun, Jun 3, 2018

  • Chương 117: Tiểu Khiết bị sốt

    Sun, Jun 3, 2018

  • Chương 118: Anh cho tới căn bệnh viện

    Sun, Jun 3, 2018

  • Mon, Jun 4, 2018

  • Chương 120: Đàn tè thư gửi căn nhà rồi?

    Mon, Jun 4, 2018

  • Chương 121: Anh chuẩn bị thanh lịch Mỹ lăm le cư sao?

    Mon, Jun 4, 2018

  • Mon, Jun 4, 2018

  • Chương 123: Tiểu Khiết nhức khổ

    Tue, Jun 5, 2018

  • Chương 124: Tiểu Khiết biết chuyện

    Tue, Jun 5, 2018

  • Chương 125: Là vì thế niềm hạnh phúc của đời em

    Wed, Jun 6, 2018

  • Wed, Jun 6, 2018

  • Chương 127: Giấu Tiểu Khiết.

    Wed, Jun 6, 2018

  • Chương 128: Hành bị tiêu diệt anh

    Wed, Jun 6, 2018

  • Chương 129: Trở lại giai đoạn xử nữ

    Thu, Jun 7, 2018

  • Chương 130: Cuộc thủ thỉ thân mật nhị người đàn ông

    Thu, Jun 7, 2018

  • Chương 131: Chú đẹp mắt trai là tai quái vật

    Fri, Jun 8, 2018

  • Chương 132: Quay lại công ty

    Fri, Jun 8, 2018

  • Chương 133: Chuẩn bị tiếp hoạch

    Fri, Jun 8, 2018

  • Sat, Jun 9, 2018

  • Sat, Jun 9, 2018

  • Chương 136: Đêm tân hôn(Giản Tử Hạo và Tuyết Liên)

    Sat, Jun 9, 2018

  • Chương 137: Đêm tân hôn(Ngô Đồng - Hạ Tử Lộ)

    Sun, Jun 10, 2018

  • Chương 138: Đêm tân hôn(Trần Gia Kiệt - Đàn Tiểu Khiết)

    Sun, Jun 10, 2018

  • Sun, Jun 10, 2018

  • Chương 140: Tử Lộ đem thai

    Sun, Jun 10, 2018

  • Mon, Jun 11, 2018

  • Ngoại truyện: Trần Cẩm Dương và Trần Khả Doanh

    Mon, Jun 11, 2018

  • Ngoại truyện: Trịnh Ly và Diệp Thần

    Mon, Jun 11, 2018

    Xem thêm: thánh nữ bị cầm tù

  • Ngoại truyện: Vợ ông xã căn nhà Tiểu Kiệt

    Tue, Jun 12, 2018

  • Tue, Jun 12, 2018

Nhận được lời nhắn nặc danh Đàn Tiểu Khiết hấp tấp tiếp cận hotel, cảnh tượng trước đôi mắt thực hiện cô ko thể tin tưởng được, người con trai cô yêu thương lại đang tiếp tục "yêu" một người không giống. 
    
    Cô quăng quật chạy đi ra ngòai thì vấp vô anh, nhị trái đất nhị số phận lại hoàn toàn có thể hòa phù hợp về tâm trạng lẫn lộn thân xác. Họ tạo ra một tình thương yêu đẹp mắt tuy nhiên cũng ko xoàng xĩnh phần khổ cực. 
    
    Hãy nằm trong theo đuổi dõi nhé!