đại thiếu gia em lạy cậu

  • Reads 12,688,428
  • Votes 471,981
  • Parts 53

Complete, First published Mar 13, 2015

Bạn đang xem: đại thiếu gia em lạy cậu

Table of contents

  • Chap 1: Gọi tao là đại thiếu thốn gia

    Fri, Mar 13, 2015

  • Chap 2: Mời đại thiếu thốn gia dậy cút học

    Fri, Mar 13, 2015

  • Wed, Mar 18, 2015

  • Chap 4: Đại thiếu thốn gia dạy dỗ Sen học

    Thu, Mar 19, 2015

  • Chap 5: Cậu ko cõng được em đâu!

    Tue, Mar 24, 2015

  • Chap 6: Trò nghịch tặc gia đình

    Sun, Mar 29, 2015

  • Fri, Apr 3, 2015

  • Mon, Apr đôi mươi, 2015

  • Chap 9: Khéo mồm khéo miệng

    Fri, Apr 24, 2015

  • Mon, Apr 27, 2015

  • Wed, Apr 29, 2015

  • Chap 12: Twinkle, twinkle, little star

    Sun, May 3, 2015

  • Thu, May 7, 2015

  • Chap 14: Quyết toan của Sen

    Sat, May 9, 2015

  • Wed, May 13, 2015

  • Chap 16: Xinh kiểu mẫu con cái khỉ

    Sun, May 17, 2015

  • Tue, May 19, 2015

  • Chap 18: Như nhị người rộng lớn với nhau

    Fri, May 22, 2015

  • Sun, May 24, 2015

  • Chap 20: Em chuẩn bị bị tiêu diệt rồi cậu ạ!

    Wed, May 27, 2015

  • Sat, May 30, 2015

  • Chap 22: Sen to lớn tách cân

    Mon, Jun 1, 2015

  • Thu, Jun 4, 2015

  • Chap 24: Đại bàng đen sạm kéo bướm hồng

    Sat, Jun 6, 2015

  • Chap 25: Tuyến nước miếng thần kì

    Mon, Jun 8, 2015

  • Chap 26: Có bị tiêu diệt tao cũng lôi mi theo gót cùng

    Sat, Jun 13, 2015

  • Chap 27: Quý mèo rộng lớn hoặc quý người hơn?

    Xem thêm: kẻ tổn thương lại muốn tổn thương người khác

    Mon, Jun 15, 2015

  • Chap 28: Sen gầy nhom xinh sướng tê nha!

    Thu, Jun 18, 2015

  • Chap 29: Điều ước năm xưa

    Mon, Jun 22, 2015

  • Chap 30: Đợi em tra kể từ điển

    Sun, Jun 28, 2015

  • Chap 31: Hiệp ước bà xã chồng

    Sat, Jul 4, 2015

  • Sat, Jul 4, 2015

  • Mon, Jul 13, 2015

  • Chap 34: Là thương hiệu của những người tôi hận

    Wed, Jul 15, 2015

  • Sat, Jul 18, 2015

  • Chap 36: Cô ngôi nhà sau này đảm bảo chất lượng bụng

    Wed, Jul 22, 2015

  • Chap 37: Tắc mật nhiều năm trước

    Thu, Jul 23, 2015

  • Chap 38: Đi nhà lao bầu thôi em!

    Fri, Jul 24, 2015

  • Chap 39: Mày niềm hạnh phúc là được

    Sun, Jul 26, 2015

  • Tue, Jul 28, 2015

  • Chap 41: Đại thiếu thốn gia quét tước sân

    Sun, Aug 2, 2015

  • Tue, Aug 4, 2015

  • Chap 43: Tình cảm ngôi nhà người ta

    Fri, Aug 7, 2015

  • Tue, Aug 11, 2015

  • Sun, Aug 16, 2015

  • Chap 46: Hạnh phúc ngập tràn

    Mon, Aug 24, 2015

  • Chap 47: Cả ngôi nhà nhận tin yêu vui

    Tue, Aug 25, 2015

  • Fri, Aug 28, 2015

  • Chap 49: Người xưa vùng cũ

    Tue, Sep 8, 2015

  • Chap 50: Kế hoạch trả thù

    Thu, Sep 10, 2015

  • Tue, Sep 22, 2015

  • Chap 52: Hạnh phúc tưởng chừng như mơ

    Xem thêm: thoát khỏi trò chơi chết chóc

    Tue, Sep 22, 2015

  • Tue, Sep 22, 2015

Để tôi kể chúng ta nghe, mẩu truyện về đại thiếu thốn gia khó tính khó nết và cô bé nhỏ ngốc hiền hậu lành lặn dễ dàng thương!
    Phần 1: Chap 1 - Chap 29.
    Phần 2 [Cảnh báo: 15+]: Từ Chap 30.
    P/S: Lan Rua's Story ~ Porcupine & Duck Family
    Tranh bìa: Hilazy

#1tiểu-thuyết-thiếu-niên