kết cục khi cưỡng bức chó điên

  • Reads 1,027,593
  • Votes 21,828
  • Parts 46

Complete, First published Jul 26, 2022

Bạn đang xem: kết cục khi cưỡng bức chó điên

Table of contents

  • Fri, Jul 29, 2022

  • Fri, Jul 29, 2022

  • Fri, Jul 29, 2022

  • Tue, Aug 2, 2022

  • Wed, Aug 10, 2022

  • Thu, Aug 18, 2022

  • Fri, Aug 19, 2022

  • Mon, Aug 22, 2022

  • Sat, Aug 27, 2022

  • Mon, Aug 29, 2022

  • Mon, Aug 29, 2022

  • Sat, Sep 10, 2022

  • Sun, Sep 11, 2022

  • Mon, Sep 12, 2022

  • Sun, Sep 25, 2022

  • Sun, Sep 25, 2022

  • Wed, Sep 28, 2022

  • Fri, Sep 30, 2022

  • Sat, Oct 15, 2022

  • Sun, Oct 16, 2022

  • Sun, Oct 23, 2022

  • Sat, Nov 5, 2022

    Xem thêm: nam phụ ác độc thì phải muốn làm gì thì làm

  • Sat, Nov 5, 2022

  • Sun, Nov trăng tròn, 2022

  • Mon, Nov 21, 2022

  • Tue, Nov 29, 2022

  • Tue, Nov 29, 2022

  • Fri, Dec 9, 2022

  • Tue, Jan 3, 2023

  • Tue, Jan 3, 2023

  • Tue, Jan 3, 2023

  • Fri, Jan 6, 2023

  • Fri, Jan 6, 2023

  • Tue, Jan 10, 2023

  • Tue, Jan 10, 2023

  • Mon, Jan 16, 2023

  • Mon, Jan 16, 2023

  • Mon, Jan 16, 2023

  • Mon, Jan 16, 2023

  • Thu, Feb 2, 2023

  • Thu, Feb 2, 2023

  • Fri, Feb 10, 2023

  • Fri, Feb 10, 2023

    Xem thêm: truyện tranh ngôn tình học đường có thịt

  • Fri, Feb 10, 2023

  • Mon, Feb trăng tròn, 2023

  • Mon, Feb trăng tròn, 2023

Tên Hán Việt: Cưỡng bách phong phê đích hạ tràng
    Tác giả: Cửu Tửu
    Tình trạng bạn dạng gốc: Hoàn thành
    Số chương: 39 + 5 nước ngoài truyện
    Tình trạng bạn dạng edit: Hoàn trở nên (20/2/2022)
    Thể loại: Đam mỹ, Hiện đại, HE, Cao H, Niên hạ, Song tính, Huynh đệ, Chủ thụ, Cường thủ hào đoạt, 1x1, Mỹ công
    Nguồn convert: o0okanakao0o
    Nguồn raw: https://www.tinghaode123.com/book/130660837773381/130660839075909.html?fbclid=IwAR3yDMXx3Goq1y7C3ah8XlLYVhdZY8B--w6Xzf-lKo5BV5oO_RfXHV8cNX0
    
    Nhìn lên tag một đợt nữa chuồn em yêu thương.
    
    LÔI LÔI LÔI CHẮC CHẮN RẤT NHIỀU LÔI 
    
    🔞CAO H SONG TÍNH LOẠN LUÂN NIÊN HẠ!
    🔞CAO H SONG TÍNH LOẠN LUÂN NIÊN HẠ!
    🔞CAO H SONG TÍNH LOẠN LUÂN NIÊN HẠ!
    CHUYỆN NGHIÊM TÚC PHẢI NHẮC LẠI 3 LẦN!
    ĐỪNG CLICK VÀO ĐỌC RỒI BỊ SỐC VÌ NGÔN TỪ CŨNG NHƯ TÌNH TIẾT Ạ.