nam chính câu dẫn ta

  • Reads 117,109
  • Votes 11,093
  • Parts 95

Ongoing, First published Aug 11, 2022

Bạn đang xem: nam chính câu dẫn ta

Table of contents

  • Fri, Aug 12, 2022

  • Sat, Aug 13, 2022

  • Mon, Aug 15, 2022

  • Wed, Aug 17, 2022

  • Thu, Aug 18, 2022

  • Sun, Aug 21, 2022

  • Wed, Aug 24, 2022

  • Fri, Aug 26, 2022

  • Thu, Sep 8, 2022

  • Thu, Sep 15, 2022

  • Sun, Sep 18, 2022

  • Mon, Sep 19, 2022

  • Wed, Sep 21, 2022

  • Chương 14.1 - Mất khống chế

    Thu, Sep 22, 2022

  • Fri, Sep 23, 2022

  • Chương 15 - Đảo ngược tình thế

    Sun, Sep 25, 2022

  • Mon, Sep 26, 2022

  • Wed, Sep 28, 2022

  • Thu, Sep 29, 2022

  • Sun, Oct 2, 2022

  • Mon, Oct 3, 2022

  • Wed, Oct 5, 2022

  • Fri, Oct 7, 2022

  • Sat, Oct 8, 2022

  • Chương 24.1 - Thang Thải Vân

    Sun, Oct 9, 2022

  • Sun, Oct 9, 2022

  • Tue, Oct 11, 2022

  • Chương 24.4 - Điểm hảo cảm

    Thu, Oct 13, 2022

  • Fri, Oct 14, 2022

  • Sat, Oct 15, 2022

  • Sun, Oct 16, 2022

  • Mon, Oct 17, 2022

  • Tue, Oct 18, 2022

  • Sun, Oct 23, 2022

  • Thu, Oct 27, 2022

  • Sun, Oct 30, 2022

  • Sat, Nov 5, 2022

  • Sun, Nov 6, 2022

  • Sat, Nov 12, 2022

  • Sat, Nov 12, 2022

  • Mon, Nov 14, 2022

  • Tue, Nov 15, 2022

  • Thu, Nov 17, 2022

  • Fri, Nov 18, 2022

  • Sat, Nov 19, 2022

  • Chương 36.2 - Truyền tống trận

    Sun, Nov đôi mươi, 2022

  • Mon, Nov 21, 2022

    Xem thêm: xem phim cù lao xác sống

  • Wed, Nov 23, 2022

  • Chương 38.2 - Truyền tống

    Thu, Nov 24, 2022

  • Fri, Nov 25, 2022

  • Sat, Nov 26, 2022

  • Chương 40.1 - Kẻ cuồng sát

    Sun, Nov 27, 2022

  • Mon, Nov 28, 2022

  • Tue, Nov 29, 2022

  • Wed, Nov 30, 2022

  • Thu, Dec 1, 2022

  • Thu, Dec 1, 2022

  • Fri, Dec 2, 2022

  • Sat, Dec 3, 2022

  • Sat, Dec 3, 2022

  • Sun, Dec 4, 2022

  • Chương 44.2 - Lần đầu gặp gỡ mặt

    Mon, Dec 5, 2022

  • Mon, Dec 5, 2022

  • Tue, Dec 6, 2022

  • Wed, Dec 7, 2022

  • Thu, Dec 8, 2022

  • Fri, Dec 9, 2022

  • Fri, Dec 9, 2022

  • Sat, Dec 10, 2022

  • Mon, Dec 12, 2022

  • Chương 48.2 - Không được tự động nhiên

    Tue, Dec 13, 2022

  • Tue, Dec đôi mươi, 2022

  • Tue, Dec đôi mươi, 2022

  • Sun, Dec 25, 2022

  • Tue, Dec 27, 2022

  • Fri, Dec 30, 2022

  • Sun, Jan 1, 2023

  • Sat, Jan 7, 2023

  • Sat, Jan 14, 2023

  • Tue, Jan 24, 2023

  • Thu, Jan 26, 2023

  • Sun, Jan 29, 2023

  • Wed, Feb 1, 2023

  • Mon, Feb 6, 2023

  • Mon, Feb 13, 2023

  • Sun, Feb 19, 2023

  • Thu, Mar 2, 2023

  • Sat, Mar 18, 2023

  • Sat, Apr 1, 2023

  • Fri, Apr 14, 2023

  • Thu, Apr đôi mươi, 2023

  • Sun, Apr 30, 2023

  • Sun, Apr 30, 2023

  • Chương 71 - Hoàn chủ yếu văn

    Xem thêm: 6 phút bằng bao nhiêu giây

    Mon, May 1, 2023

  • Sat, May 6, 2023

Văn Án:
    
    Tạ Lâm Nghiễm là phái mạnh chủ yếu của cục đái thuyết phái mạnh sinh ko cp "Lăng Thiên Ma Tôn". Hắn là 1 đại ma mãnh đầu tâm ngoan ngoãn thủ lạt, dịch nhiều ngờ cực kỳ nặng trĩu.
    
    Tại nhập đôi mắt hắn:
    
    Tiên sư thu hắn thực hiện đồ vật đệ là ham muốn kiểm soát hắn, làm thịt.
    
    Đồng môn tặng linh đan là ham muốn lấy lòng hắn, làm thịt.
    
    Nữ tu quí hắn là ham muốn tận dụng hắn, làm thịt.
    
    Là một người luôn luôn không tồn tại xúc cảm tin cậy. Một phái mạnh chủ yếu phản diện vì như thế đạt được mục tiêu tuy nhiên ko kể từ thủ đoạn.
    
    Sau ê... Sách ko viết lách kết thúc, người sáng tác drop.
    
    Sở Nghiêu Nghiêu cực kỳ quí cuốn sách này, cũng tương đối quí phái mạnh chủ yếu. Nhưng nhức xót ham muốn bị tiêu diệt, nường xuyên sách.
    
    Hệ thống rằng nếu còn muốn sinh sống, nên thực hiện mang đến "Lăng Thiên Ma Tôn" tràn ngập tích điện tích cực kỳ.
    
    Sợ Nghiêu Nghiêu hiểu rất rõ ràng Tạ ma mãnh đầu. Vị lão đại này còn nếu không Chịu đựng uy hiếp cho tới tính mạng con người tiếp tục vô cùng ko thỏa hiệp.
    
    Vì mạng nhỏ, nường ko chút vì thế dự hạ chú đồng sinh nằm trong tử lên Tạ Lâm Nghiễm.
    
    Sau này, Sở Nghiêu Nghiêu hoảng e phân phát hiện tại Tạ Lâm Nghiễn vì như thế lừa nường giải chú tuy nhiên câu dẫn nường.
    
    Sở Nghiêu Nghiêu: Cứu mạng!!!
    
    Xuyên sách ngọt văn, truyện về một đại ma mãnh đầu mồm đoan chủ yếu thủ công lại ko trở thành thật!
    
    Ngày moi hố: 11/08/2022
    Editor: Fish From Nowhere
    Beta: Ancalagon + Daisy

#4171v1