thói ở sạch của bác sĩ cấm dục

  • Reads 1,255,150
  • Votes 23,211
  • Parts 62

Complete, First published Jun 18, 2020

Bạn đang xem: thói ở sạch của bác sĩ cấm dục

Table of contents

  • Thu, Jun 18, 2020

  • Chương 1: Tống Thừa Nhiên

    Thu, Jun 18, 2020

  • Chương 2: Tình thú dụ hoặc ngoài ý muốn

    Sat, Jun đôi mươi, 2020

  • Chương 3: Canh tráng dương rét áp

    Tue, Jun 23, 2020

  • Chương 4: Hai đứa nên với em bé

    Wed, Jul 1, 2020

  • Chương 5: Ướt thân mật dụ hoặc

    Mon, Jul 6, 2020

  • Chương 6: Xoa ngực cút, chưng sĩ!

    Tue, Jul 14, 2020

  • Chương 7: Hoài nghi ngại Bác sĩ Tống ghen tị tị

    Tue, Jul 21, 2020

  • Chương 8: Bị ấn phía trên sô trộn hung hăng hung bạo

    Sat, Aug 1, 2020

  • Chương 9: Chạm cho tới dục vọng người này cơ

    Tue, Aug 11, 2020

  • Chương 10: Cho một viên lối lại tấn công một gậy

    Fri, Aug 14, 2020

  • Tue, Aug 18, 2020

  • Chương 12: Trứng vịt Bắc Thảo

    Tue, Aug 25, 2020

  • Chương 13: Chúng tao thực hiện tình đi

    Fri, Aug 28, 2020

  • Chương 14: hướng dẫn bối, tôi đói bụng!

    Tue, Sep 1, 2020

  • Chương 15: Muốn hay là không bên nhau tắm rửa?

    Fri, Sep 4, 2020

  • Chương 16: Cảm thấy ngượng nghịu sắc tình (phòng tắm play)

    Mon, Sep 7, 2020

  • Chương 17: Muốn làm cái gi thì làm

    Fri, Sep 11, 2020

  • Chương 18: Tôi tiếp tục kết hôn

    Mon, Sep 14, 2020

  • Chương 19: Cách quần liếm

    Thu, Sep 17, 2020

  • Mon, Sep 21, 2020

  • Chương 21: Có nên hay là không trong nhà rất có thể như vậy?

    Wed, Sep 23, 2020

  • Chương 22: Văn chống play ngồi cắm vào

    Xem thêm: ảnh của chị mèo simmy

    Sun, Sep 27, 2020

  • Tue, Sep 29, 2020

  • Sun, Oct 4, 2020

  • Sun, Oct 4, 2020

  • Tue, Oct 6, 2020

  • Sat, Oct 10, 2020

  • Wed, Oct 14, 2020

  • Fri, Oct 16, 2020

  • Tue, Oct đôi mươi, 2020

  • Chương 31: Tống chưng sĩ ghen tị kể từ đàng sau cuồng loạn đâm vô

    Fri, Oct 23, 2020

  • Tue, Oct 27, 2020

  • Sat, Oct 31, 2020

  • Mon, Nov 2, 2020

  • Wed, Nov 4, 2020

  • Fri, Nov 6, 2020

  • Tue, Nov 17, 2020

  • Fri, Nov đôi mươi, 2020

  • Fri, Nov 27, 2020

  • Thu, Dec 3, 2020

  • Mon, Dec 7, 2020

  • Sat, Dec 12, 2020

  • Tue, Dec 15, 2020

  • Mon, Dec 21, 2020

  • Thu, Dec 24, 2020

  • Thu, Dec 24, 2020

  • Chương 46: Là thời gian thể hiện tâm tình chân chính!

    Mon, Dec 28, 2020

  • Thu, Dec 31, 2020

  • Sun, Jan 3, 2021

  • Tue, Jan 5, 2021

  • Fri, Jan 8, 2021

  • Mon, Jan 11, 2021

  • Thu, Jan 14, 2021

  • Sun, Jan 17, 2021

  • Wed, Jan đôi mươi, 2021

  • Sat, Jan 23, 2021

  • Fri, Jan 29, 2021

  • Ngoại truyện 1: Hôn lễ náo nhiệt

    Fri, Jul 28, 2023

  • Tue, Aug 1, 2023

    Xem thêm: dương quá cụt tay nào

  • Mon, Aug 7, 2023

  • Thu, Aug 10, 2023

Tác giả: Hồng Trà Thân Sĩ
    Nguồn convert: Libra_Korea
    Editor: Eira
    Thể loại: 1&1, tình tiết thịt văn, Thói ở tinh khiết rét nhạt nhẽo cấm dục chưng sĩ * mơ hồ nước túng bao đái hộ sĩ
    Tóm tắt:
    Lâm An là đái hộ sĩ không tồn tại tiếng vang gì ở khám đa khoa, đó là cô với cùng 1 ông xã là chưng sĩ  Tống Thừa Nhiên vạn người kính ngưỡng. 
    Hắn là đối tượng người sử dụng mến mộ của phái nữ sinh ở khám đa khoa, là kẻ nam nhi đơn thân hoàng kim vô đôi mắt những cô. 
    Tống Thừa Nhiên lại cũng chính vì thói ở tinh khiết nguy hiểm cho tới ko thể tự động kìm giữ, tính cơ hội lãnh đạm, căn bạn dạng là ko mến xúc tiếp nhiều nằm trong với những người không giống, cho nên vì thế hắn trở nên tuổi hạc nhiều đơn thân cẩu.
    *****
    Note: Mình edit truyện kể từ bạn dạng convert nên sẽ không còn chính trọn vẹn và sẽ không còn được như mong muốn ham muốn của toàn bộ quý khách. Nên bản thân đặc biệt khao khát quý khách góp phần thêm thắt nhiều chủ ý cho chính bản thân mình. Còn những các bạn ko đồng ý được thì bản thân chỉ từ cơ hội van lỗi ạ. Cảm ơn quý khách, khao khát có được sự theo dõi dõi và cỗ vũ kể từ quý khách <3

#7bácsĩ