anh ấy sao có thể thích tôi

  • Reads 3,127
  • Votes 308
  • Parts 35

Ongoing, First published Jul 24, 2023

Bạn đang xem: anh ấy sao có thể thích tôi

Table of contents

  • Mon, Jul 24, 2023

  • Mon, Jul 24, 2023

  • Mon, Jul 24, 2023

  • Mon, Jul 24, 2023

  • Mon, Jul 24, 2023

  • Mon, Jul 24, 2023

  • Mon, Jul 24, 2023

  • Tue, Jul 25, 2023

  • Tue, Jul 25, 2023

  • Tue, Jul 25, 2023

  • Tue, Jul 25, 2023

  • Tue, Jul 25, 2023

  • Tue, Jul 25, 2023

  • Wed, Jul 26, 2023

  • Wed, Jul 26, 2023

  • Thu, Jul 27, 2023

  • Thu, Jul 27, 2023

    Xem thêm: khơ me đỏ là gì

  • Thu, Jul 27, 2023

  • Thu, Jul 27, 2023

  • Thu, Jul 27, 2023

  • Thu, Jul 27, 2023

  • Thu, Jul 27, 2023

  • Fri, Jul 28, 2023

  • Fri, Jul 28, 2023

  • Sat, Jul 29, 2023

  • Sat, Jul 29, 2023

  • Sun, Jul 30, 2023

  • Sun, Jul 30, 2023

  • Mon, Jul 31, 2023

  • Mon, Jul 31, 2023

  • Tue, Aug 1, 2023

  • Sat, Aug 26, 2023

  • Sun, Aug 27, 2023

    Xem thêm: roll royce giá bao nhiều

  • Mon, Aug 28, 2023

  • Mon, Aug 28, 2023

Park Chaeyoung nghi ngại bản thân vướng hội triệu chứng Lithromantic. Lúc yêu thương đơn phương thì dành riêng không còn sự quan hoài cho những người ấy, cho tới Khi người tớ cũng quí bản thân, cô lại ngán ghét bỏ, ngay lập tức kéo giãn khoảng cách với những người tớ.
    
    Sau từng nào năm team bên trên đầu tội danh "gái đểu", Park Chaeyoung vô vọng nghĩ: Tại sao ko thể đem người nam nhi nào là cơ đẹp mắt trai mà đến mức thực hiện cô nhũn cả chân, tuy nhiên ko thèm quan hoài cho tới cô cơ chứ?
    
    Cuối nằm trong, một ngày nọ, mơ đẹp mắt của Park Chaeyoung phát triển thành thực tế.
    
    Tác fake : Cố Liễu Chi
    Truyện gửi ver, ko cần kiệt tác gốc.

#197jeonrosie