toi mong giua ban ngay

  • Reads 1,499,678
  • Votes 79,449
  • Parts 100

Complete, First published Sep 29, 2018

Bạn đang xem: toi mong giua ban ngay

Table of contents

  • Mon, May 6, 2019

  • Thu, Nov 1, 2018

  • Wed, Nov 7, 2018

  • Tue, Nov 13, 2018

  • Tue, Nov trăng tròn, 2018

  • Thu, Nov 22, 2018

  • Thu, Nov 29, 2018

  • Thu, Dec 6, 2018

  • Mon, Dec 24, 2018

  • Mon, Dec 24, 2018

  • Sun, Dec 30, 2018

  • Wed, Jan 2, 2019

  • Sat, Jan 12, 2019

  • Sun, Jan 13, 2019

  • Wed, Jan 23, 2019

  • Wed, Jan 30, 2019

  • Sun, Feb 10, 2019

  • Tue, Feb 12, 2019

  • Thu, Feb 14, 2019

  • Fri, Feb 22, 2019

  • Thu, Feb 28, 2019

  • Fri, Mar 8, 2019

  • Thu, Mar 14, 2019

  • Mon, Mar 18, 2019

  • Thu, Mar 21, 2019

  • Tue, Mar 26, 2019

  • Sat, Mar 30, 2019

  • Mon, Apr 1, 2019

  • Thu, Apr 4, 2019

  • Fri, Apr 5, 2019

  • Wed, Apr 24, 2019

  • Wed, Apr 24, 2019

  • Wed, Apr 24, 2019

  • Wed, Apr 24, 2019

  • Wed, Apr 24, 2019

  • Sat, Apr 27, 2019

  • Mon, Apr 29, 2019

  • Thu, May 2, 2019

  • Mon, May 6, 2019

  • Sun, May 19, 2019

  • Mon, May trăng tròn, 2019

  • Tue, May 21, 2019

  • Fri, May 24, 2019

  • Tue, May 28, 2019

  • Fri, May 31, 2019

  • Wed, Jun 5, 2019

  • Fri, Jun 7, 2019

  • Mon, Jun 10, 2019

  • Fri, Jun 14, 2019

  • Sun, Jun 16, 2019

  • Tue, Jun 18, 2019

    Xem thêm: bạn cùng phòng bí mật

  • Wed, Jul 3, 2019

  • Sun, Jul 7, 2019

  • Thu, Jul 11, 2019

  • Sun, Jul 14, 2019

  • Fri, Jul 19, 2019

  • Mon, Jul 22, 2019

  • Fri, Jul 26, 2019

  • Wed, Jul 31, 2019

  • Thu, Aug 1, 2019

  • Sun, Aug 4, 2019

  • Thu, Aug 22, 2019

  • Thu, Aug 22, 2019

  • Thu, Aug 22, 2019

  • Thu, Aug 22, 2019

  • Thu, Aug 22, 2019

  • Mon, Aug 26, 2019

  • Fri, Aug 30, 2019

  • Fri, Sep 6, 2019

  • Sun, Sep 15, 2019

  • Fri, Sep trăng tròn, 2019

  • Mon, Sep 30, 2019

  • Tue, Oct 8, 2019

  • Sun, Oct trăng tròn, 2019

  • Fri, Nov 1, 2019

  • Sun, Nov 10, 2019

  • Sun, Nov 17, 2019

  • Sun, Nov 24, 2019

  • Tue, Dec 3, 2019

  • Tue, Dec 31, 2019

  • Tue, Dec 31, 2019

  • Sun, Jan 19, 2020

  • Tue, Jan 21, 2020

  • Sat, Jan 25, 2020

  • Sun, Jan 26, 2020

  • Sun, Feb 2, 2020

  • Fri, Feb 7, 2020

  • Sat, Feb 15, 2020

  • Mon, Feb 17, 2020

  • Sat, Feb 22, 2020

  • Wed, Feb 26, 2020

  • Thu, Feb 27, 2020

  • Sun, Mar 1, 2020

  • Thu, Mar 5, 2020

  • Sun, Mar 8, 2020

  • Fri, Mar 13, 2020

  • Ngoại truyện 1: Phó Minh Tu (1)

    Mon, Mar 16, 2020

  • Ngoại truyện 2: Phó Minh Tu (2)

    Tue, Mar 17, 2020

  • Ngoại truyện 3: Phó Minh Tu (3)

    Xem thêm: truyện đam mỹ sinh tử văn full

    Sat, Mar 21, 2020

  • Mon, Mar 23, 2020

Tác giả: Tê Kiến
    Bìa: Hi Hi (@JugSoda) 
    Số chương: 95 chương + 4 NT
    Tình trạng: hoàn
    Thể loại: tân tiến, vui nhộn, vườn ngôi trường, con cái cưng của trời, dốc lòng vì như thế nhân sinh, HE.
    Nhân vật chính: Thẩm Quyện, Lâm Ngữ Kinh
    
    
    Lưu ý: 
    Truyện ko beta, còn lỗi, ước chúng ta cảm thông.

#194hiendai