phu quân về cùng ta

  • Reads 1,497,898
  • Votes 74,162
  • Parts 107

Complete, First published Jul 27, 2021

Bạn đang xem: phu quân về cùng ta

Table of contents

  • Fri, Jul 30, 2021

  • Chương 1: Thành thân thuộc, động phòng

    Sat, Jul 31, 2021

  • Chương 2: Động chống 3P (cao H)

    Tue, Aug 3, 2021

  • Chương 3: mỗi một ngày đều ham muốn cắm tức phụ ngủ (cao H)

    Sat, Aug 7, 2021

  • Tue, Aug 10, 2021

  • Chương 5: Bôi dung dịch bướm nhỏ

    Sat, Aug 14, 2021

  • Chương 6: A Từ: "Ta cũng chính là thị thầy thuốc của ngươi"

    Tue, Aug 17, 2021

  • Sat, Aug 21, 2021

  • Chương 8: Lệ Kiêu: "Ta rất có thể mò mẫm tiền!"

    Tue, Aug 24, 2021

  • Chương 9: Đêm ni sử dụng phía sau

    Sat, Aug 28, 2021

  • Chương 10: xơi hồ nước vật Lệ Kiêu (3P)

    Tue, Aug 31, 2021

  • Chương 11: Kể chuyện xưa cho tới Lệ Kiêu

    Sat, Sep 4, 2021

  • Chương 12: Điên cuồng trước lúc phân chia xa cách (cao H)

    Tue, Sep 7, 2021

  • Chương 13: Vẫn là 3P (cao H)

    Thu, Sep 9, 2021

  • Chương 14: Giúp Miên Hạ tắm rửa

    Sat, Sep 11, 2021

  • Chương 15: Cùng A Từ viên chống (cao H)

    Tue, Sep 14, 2021

  • Chương 16: Biện pháp mò mẫm tiền

    Fri, Sep 17, 2021

  • Tue, Sep 21, 2021

  • Chương 18: Kiếm chi phí nha!

    Sat, Sep 25, 2021

  • Tue, Sep 28, 2021

  • Chương 20: Đút ngươi ăn no (H 3P)

    Tue, Oct 5, 2021

  • Chương 21: Tiếp tục 3P (cao H)

    Tue, Oct 5, 2021

  • Sat, Oct 9, 2021

  • Chương 23: Duệ ca về rồi!

    Tue, Oct 12, 2021

  • Chương 24: Tiểu biệt thắng tân hít (H)

    Sat, Oct 16, 2021

  • Sat, Oct 16, 2021

  • Chương 26: Mang bầu rồi!

    Tue, Oct 19, 2021

  • Thu, Oct 21, 2021

  • Chương 28: Hô hấp nhân tạo

    Sat, Oct 23, 2021

  • Chương 29: Học thở nhân tạo

    Tue, Oct 26, 2021

  • Tue, Oct 26, 2021

  • Thu, Oct 28, 2021

  • Chương 32: Thuần khiết dụ người

    Sat, Oct 30, 2021

  • Sat, Oct 30, 2021

  • Tue, Nov 2, 2021

  • Chương 35: Hắn ham muốn người này

    Thu, Nov 4, 2021

  • Thu, Nov 4, 2021

  • Chương 37: Chọn lựa trắc phu

    Fri, Nov 5, 2021

  • Fri, Nov 5, 2021

  • Sat, Nov 6, 2021

  • Chương 40: Động chống nằm trong Dương đại ca (H)

    Sat, Nov 6, 2021

  • Chương 41: Vẫn là nằm trong Dương đại ca H một chút

    Sun, Nov 7, 2021

  • Mon, Nov 8, 2021

  • Chương 43: Lý bởi cuối cùng

    Mon, Nov 8, 2021

  • Chương 44: Cố tè phu quân ko được

    Tue, Nov 9, 2021

  • Tue, Nov 9, 2021

  • Chương 46: Ca, tớ rất có thể ngủ nằm trong huynh không?

    Wed, Nov 10, 2021

  • Chương 47: Thân tớ đang được ở địa ngục

    Wed, Nov 10, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Fri, Nov 12, 2021

  • Chương 51: Lệ Kiêu: "Ta ham muốn nhập cuộc quân ngũ."

    Fri, Nov 12, 2021

  • Chương 52: Ngẫu nhiên gặp gỡ được Tiêu Hữu Hằng

    Sat, Nov 13, 2021

    Xem thêm: trang chủ chú bé rồng

  • Sat, Nov 13, 2021

  • Sun, Nov 14, 2021

  • Mon, Nov 15, 2021

  • Chương 56: Tiêu Hữu Hằng: "Ta thiệt lòng hâm mộ em."

    Tue, Nov 16, 2021

  • Thu, Nov 18, 2021

  • Thu, Nov 18, 2021

  • Fri, Nov 19, 2021

  • Mon, Nov 22, 2021

  • Mon, Nov 22, 2021

  • Tue, Nov 23, 2021

  • Chương 63: Suối nước rét 5P (H)

    Wed, Nov 24, 2021

  • Thu, Nov 25, 2021

  • Chương 65: Bùi Trạm bị thương

    Fri, Nov 26, 2021

  • Chương 66: Đã từng là vị hít phu

    Sat, Nov 27, 2021

  • Sat, Nov 27, 2021

  • Chương 68: Bùi Trạm: "Đừng hòng hưu tớ. "

    Sun, Nov 28, 2021

  • Chương 69: Yêu là loại tra tấn con cái người

    Sun, Nov 28, 2021

  • Chương 70: Ta ham muốn phân chia rẽ bọn họ

    Mon, Nov 29, 2021

  • Chương 71: Thành hít với Bùi Trạm

    Tue, Nov 30, 2021

  • Wed, Dec 1, 2021

  • Thu, Dec 2, 2021

  • Fri, Dec 3, 2021

  • Sat, Dec 4, 2021

  • Chương 76: Muốn hắn thì cứ ham muốn thôi

    Sun, Dec 5, 2021

  • Sun, Dec 5, 2021

  • Chương 78: Chuộc thân thuộc rồi

    Mon, Dec 6, 2021

  • Chương 79: đè theo dõi quy tắc trò chơi

    Tue, Dec 7, 2021

  • Wed, Dec 8, 2021

  • Thu, Dec 9, 2021

  • Chương 82: Ta cần thực hiện bình phu của em

    Fri, Dec 10, 2021

  • Sat, Dec 11, 2021

  • Chương 84: Nơi với nó đó là nhà

    Sun, Dec 12, 2021

  • Mon, Dec 13, 2021

  • Chương 86: Ca, tớ mến em

    Tue, Dec 14, 2021

  • Chương 87: Ca, tớ sẽ không còn thực hiện nhức em

    Wed, Dec 15, 2021

  • Chương 88: Lần đầu của Cố Thần Chi H

    Thu, Dec 16, 2021

  • Chương 89: Ta chỉ cứng được với ca ca

    Fri, Dec 17, 2021

  • Chương 90: Lần sau ko được như thế nữa!

    Sat, Dec 18, 2021

  • Chương 91: Đây là đưa ra quyết định của Duệ ca thay cho em

    Sun, Dec 19, 2021

  • Chương 92: Quãng đời còn lại

    Mon, Dec đôi mươi, 2021

  • Chương 93: Phiên nước ngoài 1: Nhẫn (Cổ đại)

    Fri, Dec 31, 2021

  • Chương 94: Phiên nước ngoài 2: Đỉnh lưu (Bắt đầu hiện tại đại)

    Sat, Jan 1, 2022

  • Chương 95: Phiên nước ngoài 3: Lần trước tiên của đời này 3P - H

    Sun, Jan 2, 2022

  • Chương 96: Phiên nước ngoài 4: Định mệnh đời ta

    Sun, Jan 2, 2022

  • Chương 97: Phiên nước ngoài 5: Tam Hoàng tử

    Mon, Jan 3, 2022

  • Chương 98: Phiên nước ngoài 6: Lão bà, ngóng anh

    Tue, Jan 4, 2022

  • Chương 99: Phiên nước ngoài 7: Gặp Tam Lang rồi!

    Wed, Jan 5, 2022

  • Chương 100: Phiên nước ngoài 8: Giáo sư Dương

    Wed, Jan 5, 2022

  • Chương 101: Phiên nước ngoài 9: Gặp Dương Quân Khanh

    Thu, Jan 6, 2022

  • Chương 102: Phiên nước ngoài 10: Nhẫn

    Thu, Jan 6, 2022

  • Chương 103: Phiên nước ngoài 11: Lệ Kiêu

    Thu, Jan 6, 2022

  • Chương 104: Phiên nước ngoài 12: Thẩm Tử Ngọc

    Fri, Jan 7, 2022

  • Chương 105: Phiên nước ngoài 13: Gặp mặt mũi rồi - H

    Fri, Jan 7, 2022

    Xem thêm: phim người lạ đến từ địa ngục

  • Chương 106: Phiên nước ngoài 14: Chúng tôi kết duyên (Hoàn)

    Fri, Jan 7, 2022

[ NP/ Song tính ] Các phu quân của ta
    Tác giả: Tiểu Cố
    Độ dài: 92 chương + 1 PN cổ xưa + 13 PN hiện tại đại
    Thể loại: Đam mỹ, cổ xưa, ngọt sủng, ấm cúng, căn nhà thụ, nam giới trai toàn cầu, NP, 1x8, tuy nhiên tính thụ, sản nhũ, sống chết, huynh đệ loạn dâm.
    Nguồn QT: BABYBABYLONE 
    Cám ơn các bạn BABYBABYLONE thật nhiều vì như thế đang được đồng ý cho chính bản thân mình sử dụng bạn dạng word CV của công ty nhằm edit.
    Edit: lamlam28701 
    🚫🚫NOTE: 
    - TRUYỆN CHỈ CÓ Tại WATTPAD
    - Truyện sử dụng kể từ ngữ theo dõi sở trường của tớ nên còn nếu như không hợp mốt của thì khao khát chúng ta chớ buông câu nói. xấu đi.
    - Truyện với nguyên tố tuy nhiên tính, sinh con cái. Không hợp mốt rất có thể bỏ lỡ.
    - TUYỆT ĐỐI KHÔNG CHUYỂN VER HAY REUP. TUYỆT ĐỐI KHÔNG CHUYỂN VER HAY REUP. TUYỆT ĐỐI KHÔNG CHUYỂN VER HAY REUP. Chuyện cần thiết nhắc nhở lại 3 thứ tự.

#1nhấtthụđacông